WAFANYA MAPENZI HADHARANI MBELE YA WAKWE ZAO!!

 

  • “Ni baada ya wapenzi hao kushindwa kuzuia hisia zao na kuona muda wa kumaliza sherehe ni mrefu”

 

 

Wanandoa ambao majina yao yamefichwa raia wa Uholanzi, wamejikuta wakivunja amri ya sita mbele ya wakwe zao baada ya kushindwa kuzuia hisia zao, tukio hilo lilitokea wakati wa sherehe za harusi yao.

Wanandoa hao walishinikizwa kufanya hivo na mama wa Bi harusi, baada ya kuona binti yake walikuwa wakiwasiliana kwa muda mrefu kupitia “video call” kwa kulilia ndoa kwa madai kuwa vitu vingi vinampita.

Mama huyo aliokuwa na shauku ya kuona mwanae akiolewa, alimshauri mwanae amnyonye sehemu za siri mchumba wake mbele ya wazazi wao na ndugu waliohudhuria kwenye sherehe hio, kama ishara ya upendo.

         “Najua ilikuwa ni sherehe ya kifamilia lakini tukio hilo ni kubwa sana linanifanya nishindwe kuhimili, kusema ukweli mbele ya kadamnasi lilikuwa ni tukio la kustaajabisha, niliona ndugu wakimtunza lakini baadae wakati nikiendelea kupiga picha nikaona wamegandana ndimi zao mbele ya wazazi wao wote wanne na baadae Bi. Harusi akamvua suruali mmewe na kuanza kumnyonya sehemu za siri watu walishikwa butwaa!” amesema Michel Klooster ambaye ndie mpiga picha wa tukio hilo.

Please follow and like us:

Comments

comments