TAHIYA AMUOMBA THE BOSS LADY MSAMAHA

• Ni kutokana na video yake iliyoleta utata akiwa na Diamond Platnumz


Mwanamitindo na mtangazaji Tahiya J. George aka Life of Tahiya amefunguka na kuomba radhi kwa Zari kuhusiana na issue hiyo.
Kupitia Dizzim Online mrembo huyo amesema kuwa


“Diamond is a very nice person, ni mtu ambaye yupo confortable sana ukiwa naye karibu, so nadhani he is a family guy, na kutokana na hilo wala sijapata shida yoyote na Zari, na ktu cha kwanza watu inabidi wajue kuwa ninamheshimu sana Zari na ninawaheshimu wote wakiwa kama mke na mume, na kama Zari aliichukulia vibaya ile situation, basi I apologise because I never meant anything bad to happen” amesema Tahiya.

Please follow and like us:

Comments

comments