ODINGA AITUPIA LAWAMA MAREKANI

• Asema kuwa juhudi za wajumbe wao hazijafanikiwa kuzima mgogoro bali wamechangia katika mgogoro wa Kenya


Kiongozi wa Muungano wa NASA, Raila Odinga amewaombwa washirika wa maendeleo wa Kimataifa wa Kenya kujihusisha kikamilifu kusaidia kumaliza mkwamo wa kisiasa nchini humo.
Katika hotuba yake ya dakika 30 akiwa jijini Washington DC, Marekani, Odinga amezitaka nchi za Magharibi kuchukua hatua akisema Wanadiplomasia wa nchi hizo wamejikita zaidi katika kukabiliana na kukua kwa siasa kali na ughaidi huku wakipuuza ufinyu wa demokrasia katika mgogoro juu ya uchaguzi mwaka huu.
“ Nimekuja huku Washington kuwaletea ujumbe rahisi, tunahitaji mshiriki kwa nguvu na kutumia mikono mingi iliyonayo Serikali yenu ili kuwasaidia wajumbe wenu waliopo Nairobi” alisema Odinga katika kituo cha Usalama na Mafunzo ya Kimataifa.
Aidha aliongeza kwa kusema kuwa “ Serikali ya Jubilee imepora mamlaka ya kila Taasisi ili kufanikisha lengo la kulidhibiti Taifa au walivyojitangazia kutawala hadi mwaka 2032 na Kenya inahitaji uchaguzi mpya na wa kuaminika”.

Please follow and like us:

Comments

comments