LAMAR: ANAYESEMA MUZIKI HAUNA UTAMBULISHO HATHAMINI CHA NYUMBANI

• Adai kuwa kila mwanamuziki ana identity yake

Producer kutoka katika studio za Fish Crab, Lamar amesema si sawa kusema muziki wa Bongo hauna utambulisho kwani kila msanii ana kitu chake ambacho kinamtambulisha katika kazi zake.

Lamar amewatolea mfano Diamond na Alikiba kuwa wana identity zao ambazo zinawatambulisha katika muziki ambao wanaufanya lakini pia na wasanii wote wa Hip Hop, Bongo Flava wote wana utambulisho wao na unajua kabisa huu muziki umetoka Bongo.
“Kwanza huyo anayesema muziki hauna utambulisho hathamini cha nyumbani kwa sababu muziki wetu una utambulisho, unajua kila muziki una utambulisho wake ila unajaribu kuchukua vitu fulani kutoka sehemu fulani kuleta ladha tofauti, so ukisema muziki wetu hauna utambulisho unakosea sana” amesema Lamar.

Please follow and like us:

Comments

comments