JIKE SHUPA NA SKENDO YA MASHOGA

 

  • Amefunguka tetesi zinazoendelea za kuuza watu wanaojishughulisha na mapenzi ya jinsia moja

     Mwanadada ambaye ni video vixen Bongo Zena Abdallah aka Jike Shupa amefunguka skendo inayomkabili kwa sasa ya kuwauza wanaume wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja na kusema kuwa hajihusishi na hajawahi fanya

     Jike Shupa amesema kuwa muda mrefu amekuwa akisemwa kuhusika kuwatafutia mabwana wanaume mashoga ,kitu alichodai ni uongo bali ni kumchafulia tu

“Nina marafiki wengi wa kiume ,labda miongoni mwao kuna wanaojihusisha na vitendo vya kishoga ,ila mimi sihusiki kwa kuwatafutia watu hao mabwana ,wanaozungumza hivyo wana nia ya kunichafua “Amesema Jike Shupa

Please follow and like us:

Comments

comments