FAIZA ALLY NA VICHUPI

• Adai kuwa hakuna kitu ambacho ana-enjoy kama kutembea nusu utupu


Ex girlfriend wa Mbunge wa Mbeya Mh Joseph Mbilinyi, Faiza Ally ambaye amekuwa ni mrembo asiyekaukiwa na vituko hasa katika social medias amezidi kuja na mapya.
Faiza ameibuka na kudai kuwa anaamini kuwa siku moja atafanikiwa kumpata mwanaume ambaye atakuwa pia anapendelea style yake ya uvaaji wa nusu utupu.


“I hope siku moja nitapata mume atakae elewa chupi zangu, tukaishi maisha flani hivi amazing, maana sina mpango wa kuacha chupi kwa kweli na hivi nina mpango wa kuwa tajiri ndio kabisa maana sitarajii kuajiriwa ni chupi mwanzo mwisho acha niwe bibi bomba ndio maisha yangu ninayo yapenda, japo yana ni cost lakini kama kuna kitu na enjoy ni kutembea nusu uchi, YES!” aeandika Faiza katika ukurasa wake wa Instagram.

Please follow and like us:

Comments

comments